วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นายยุทธพร จีระออน รองปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร เป็นตัวแทนเทศบาลเมืองมุกดาหาร ในการต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากองค์การบริหารส่วนตำบลรังแล้ง อ.อุทุมพรพิสัย จ.ศรีสะเกษ ที่มาศึกษาดูงาน ด้านการบริหารกิจการบ้านเมืองที่ดี ตามหลักธรรมาภิบาล เพื่อเพิ่มศักยภาพในการปฎิบัติงานของคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานส่วนตำบล และพนักงานจ้าง ขององค์การบริหารส่วนตำบลรังแล้ง ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4333714_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/07/4333714_0.jpg)
![4333727_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/07/4333727_0.jpg)
![4333834_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/07/4333834_0.jpg)
![4333729_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/07/4333729_0.jpg)
![4333721_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/07/4333721_0.jpg)