วันที่ ๔ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๓๐ – ๑๒.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานการประชุมคณะทำงานพิจารณาแนวเขตฯ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีคณะทำงาน ประกอบด้วยปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยว เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![9edfd9a7-9658-4615-8115-7348dd39c730_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/05/9edfd9a7-9658-4615-8115-7348dd39c730_0.jpg)
![e2726d4e-3769-41dd-9a44-d767a75cfc41.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/05/e2726d4e-3769-41dd-9a44-d767a75cfc41.jpg)
![c2f8708e-03f6-4dd7-9d70-ffeae6dec8f4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/05/c2f8708e-03f6-4dd7-9d70-ffeae6dec8f4.jpg)
![bc7f61f2-7584-41f4-8a85-ad0479e2346f.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/05/bc7f61f2-7584-41f4-8a85-ad0479e2346f.jpg)
![S__37019667.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/05/S__37019667.jpg)