วันที่ ๒๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี ร่วมพิธีเปิดงานมหกรรมการค้าชายแดน ณ จังหวัดมุกดาหาร “เชื่อมโยงการค้า ขยายโอกาส สร้างรายได้สู่เศรษฐกิจ ๒ ฝั่งโขง” โดยมี นายนภินทร ศรีสรรพางค์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงพาณิชย์ เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ลานหน้าศาลาจังหวัดมุกดาหาร
![IMG_4834.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4834.jpg)
![IMG_4829.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4829.jpg)
![IMG_4818.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4818.jpg)
![IMG_4816.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4816.jpg)
![IMG_4822.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4822.jpg)