วันที่ ๒๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร และหัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมพิธีเปิดกิจกรรมเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ ๒ เมษายน ๒๕๗ โดยมีท่านวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_4788.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4788.jpg)
![IMG_4777.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4777.jpg)
![IMG_4782.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4782.jpg)
![IMG_4735.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4735.jpg)
![IMG_4771.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/29/IMG_4771.jpg)