วันที่ ๒๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลเมืองทุ่ง อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด ที่มาศึกษาดูงานด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย การจัดระเบียบสังคม และการบริหารงานอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (อปพร.) ของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4306604_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/28/4306604_0.jpg)
![S__10469536_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/28/S__10469536_0.jpg)
![4306536_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/28/4306536_0.jpg)
![4306532_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/28/4306532_0.jpg)
![S__10469545_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/28/S__10469545_0.jpg)