วันที่ ๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมแนวทางการดำเนินงานหลังลงนามในสัญญาโครงการบริหารและจัดการขยะมูลฝอยชุมชนเป็นพลังงานไฟฟ้าระบบปิดที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยนายวรวิทย์ เลิศบุษศราราม รองผู้จัดการใหญ่อาวุโส บริษัท ทีพีไอ โพลีน เพาเวอร์ จำกัด (มหาชน) พร้อมคณะ โดยมีหัวหน้าส่วนการบริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่บุคลากรกองช่าง เทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![IMG_7261.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/20/IMG_7261.jpg)
![IMG_7264.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/20/IMG_7264.jpg)
![IMG_7263.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/20/IMG_7263.jpg)
![IMG_7262.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/20/IMG_7262.jpg)