วันที่ ๑๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๒/๒๕๖๗ โดยมีหัวหน้าส่วนราชการในสังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เจ้าหน้าที่สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลเมืองมุกดาหาร อาสาสมัครสาธารณสุข และผู้แทนชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![IMG_3600.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3600.jpg)
![IMG_3597.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3597.jpg)
![IMG_3573.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3573.jpg)
![IMG_3578.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3578.jpg)
![IMG_3582.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3582.jpg)
![IMG_3560.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3560.jpg)
![IMG_3533.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/15/IMG_3533.jpg)