วันที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก องค์การบริหารส่วนตำบลหนองหว้า อ.บัวลาย จ.นครราชสีมา ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
เวลา ๑๐.๐๐ น. คณะศึกษาดูงานจาก อบต.หนองหว้า ได้เข้าศึกษาดูงาน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร นาโป-โคกสุวรรณ ๒๕๔๘
![IMG_2685.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/08/IMG_2685.jpg)
![IMG_2723.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/08/IMG_2723.jpg)
![IMG_2724.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/08/IMG_2724.jpg)
![IMG_2704.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/08/IMG_2704.jpg)
![IMG_2700.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/08/IMG_2700.jpg)