วันที่ ๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร และฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลบึงบา อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี ที่มาศึกษาดูงานด้านการพัฒนาหมู่บ้าน การพัฒนาคุณภาพชีวิตให้กับประชาชน การบริหารจัดการความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเมือง และการป้องกันอุบัติเหตุและภัยต่าง ๆ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4241693_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/07/4241693_0.jpg)
![4241696_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/07/4241696_0.jpg)
![4241688_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/07/4241688_0.jpg)
![147899_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/07/147899_0.jpg)