วันที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลคลองใหญ่ อ.แหลมงอบ จ.ตราด โดยมีรองปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัด หัวหน้าส่วนการบริหาร และเจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันฯ ร่วมใก้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![651812_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/651812_0.jpg)
![4226884_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/4226884_0.jpg)
![651817_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/30/651817_0.jpg)