วันที่ ๑๙ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ผู้อำนวยการโรงเรียนทีโอเอ วิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) ข้าราชการ และนักเรียนในสังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ให้เกียรติร่วมงานประเพณีบุญข้าวยาคู โดยมี พล.ต.อ.ประชา พรหมนอก ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี ณ วัดป่าศิลาวิเวก อ.เมือง จ.มุกดาหาร
![IMG_2066.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/19/IMG_2066.jpg)
![IMG_2079.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/19/IMG_2079.jpg)
![IMG_2006.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/19/IMG_2006.jpg)
![IMG_2094.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/19/IMG_2094.jpg)
![IMG_2128.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/19/IMG_2128.jpg)
![IMG_1850.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/19/IMG_1850.jpg)
![IMG_1960.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/19/IMG_1960.jpg)