วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาสีภายใน ประจำปี ๒๕๖๖ พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ข้าราชการและบุคลากรโรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต) และกองการศึกษา เทศบาลเมืองมุกดาหารเข้าร่วมในพิธีเปิด ณ สนามโรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต)
![S__26066959_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/S__26066959_0.jpg)
![S__26066967_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/S__26066967_0.jpg)
![S__26066962_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/S__26066962_0.jpg)
![S__26066965_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/S__26066965_0.jpg)
![S__26066971_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/S__26066971_0.jpg)