วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๗เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะหัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าฝ่าย/งาน บุคลากรเทศบาล ร่วมพิธีวางพุ่มดอกไม้และถวายราชสดุดี เนื่องในวันยุทธหัตถีสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี ๒๕๖๗ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_1746.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1746.jpg)
![IMG_1751.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1751.jpg)
![IMG_1737.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1737.jpg)
![IMG_1739.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1739.jpg)
![IMG_1758.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1758.jpg)
![IMG_1759.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1759.jpg)