วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี นำคณะหัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าฝ่าย/งาน บุคลากรเทศบาล ร่วมพิธีสวดพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในวันยุทธหัตถีสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี ๒๕๖๗ณ วัดศรีบุญเรือง อ.เมือง จ.มุกดาหาร
![IMG_1664.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1664.jpg)
![IMG_1674.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1674.jpg)
![IMG_1671.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1671.jpg)
![IMG_1701.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1701.jpg)
![IMG_1691.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/18/IMG_1691.jpg)