วันที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมหัวหน้าส่วนเทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมเป็นเกียรติต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากสำนักงานเทศบาลเมืองยโสธร อำเภอเมือง จังหวัดยโสธร ที่มาศึกษาดูงานเกี่ยวกับการบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/12/LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_6.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_38.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/12/LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_38.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_32.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/12/LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_32.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_15.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/12/LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_15.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_30.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/12/LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_30.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_27.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/12/LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_27.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_35.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/12/LINE_ALBUM_2024.1.11_240112_35.jpg)