วันที่ ๘ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร และพิธรเจริญพระพุทธมนต์ เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ ๘ มกราคม ณ วัดศรีบุญเรือง อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![416314134_704898528511624_5759718638218865060_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/08/416314134_704898528511624_5759718638218865060_n.jpg)
![416726345_704898498511627_3740738529520115079_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/08/416726345_704898498511627_3740738529520115079_n.jpg)
![416367851_704898071845003_557173201757871048_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/08/416367851_704898071845003_557173201757871048_n.jpg)
![LINE_ALBUM_-_2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/08/LINE_ALBUM_-_2.jpg)
![dd171521-35d9-47bd-9ca7-eea1015db0f9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/01/08/dd171521-35d9-47bd-9ca7-eea1015db0f9.jpg)