วันที่ ๒๘ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะหัวหน้าส่วนการบริหารงาน และพนักงานเทศบาล ร่วมกิจกรรมเนื่องใน”วันสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช” ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๖ กิจกรรมประกอบด้วย พิธีเจริญพระพุทธมนต์และทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร และพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสดุดี ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_7502.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7502.jpg)
![IMG_7537.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7537.jpg)
![IMG_7526.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7526.jpg)
![IMG_7618.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7618.jpg)
![IMG_7567.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7567.jpg)
![IMG_7605.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7605.jpg)
![IMG_7637.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7637.jpg)
![IMG_7640.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/28/IMG_7640.jpg)