วันที่ ๒๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีมอบทุนการศึกษา มูลนิธิคุณแม่ลี้กิมเลียว ตั้งคารวคุณ โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกาภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าสถานศึกษา บุคลากรครู นักเรียนและ ผู้ปกครอง เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้ ณ โดมอาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![S__25722897_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/25/S__25722897_0.jpg)
![S__25722896_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/25/S__25722896_0.jpg)
![S__25722895_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/25/S__25722895_0.jpg)
![S__25722893_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/25/S__25722893_0.jpg)