วันที่ ๒๒ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหารงาน ร่วมงานวันรวมน้ำใจชาวจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๗ โดยจังหวัดมุกดาหารร่วมกับเหล่ากาชาดจังหวัดมุกดาหาร ที่มีวัตถุประสงค์เพื่อรับบริจาคเงินสดหรือสิ่งของต่าง ๆ ไปใช้ในการช่วยเหลือบรรเทาทุกข์ประชาชนในด้านการสาธารณสุข การส่งเสริมคุณภาพชีวิต และงานสาธารณกุศลอื่น ๆ ซึ่งเทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมบริจาคสิ่งของ ตู้เย็น จำนวน ๑ เครื่อง และจักรยาน จำนวน ๑๐ คัน เป็นมูลค่า ๓๐,๐๐๐ บาท ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร
![IMG_7090.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/22/IMG_7090.jpg)
![IMG_7082.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/22/IMG_7082.jpg)