วันที่ ๑๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ – ๑๒.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ร่วมเป็นวิทยากรและทำการฝึกซ้อมแผนดับเพลิงและอพยพหนีไฟ ตามโครงการ ซ้อมแผนระงับอัคคีภัยและเคลื่อนย้ายผู้ป่วย โรงพยาบาลมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๖
![4083423_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/15/4083423_0.jpg)
![4083425_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/15/4083425_0.jpg)
![4083443_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/15/4083443_0.jpg)
![4083453_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/15/4083453_0.jpg)
![4083445_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/15/4083445_0.jpg)