วันที่ ๕ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหารงาน และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร และพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ๕ ธันวาคม ๒๕๖๖
![IMG_4377.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4377.jpg)
![IMG_4433.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4433.jpg)
![IMG_4476.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4476.jpg)
![IMG_4461.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4461.jpg)
![IMG_4534.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4534.jpg)
![IMG_4546.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4546.jpg)
![IMG_4519.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4519.jpg)
![IMG_4520.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4520.jpg)
![IMG_4559.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4559.jpg)
![IMG_4560.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/12/05/IMG_4560.jpg)