วันที่ ๒๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล และเจ้าหน้าที่กองการศึกษา ร่วมพิธีสวดพระพุทธมนต์และทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า ประจำปี ๒๕๖๖ ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![IMG_3671_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_3671_0.jpg)
![IMG_3723_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_3723_0.jpg)
![IMG_3691_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_3691_0.jpg)
![IMG_3676_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_3676_0.jpg)
![IMG_37341.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_37341.jpg)
![IMG_3731.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_3731.jpg)
![IMG_3741.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_3741.jpg)
![IMG_3682.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/25/IMG_3682.jpg)