วันที่ ๑๗ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๓๐ น. คณะกรรมการดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนในพื้นที่เทศบาล (ทดแทนตำแหน่งว่าง) จำนวน ๘ ชุมชน จัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนศรีสุมังค์ โดยมีคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร นำโดยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ นายยุทธพร จีระออน ท่านรองปลัดฯ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินการประชุมเลือกกรรมการชุมชน ณ ศาลาการเปรียญวัดศรีสุมังค์
![562231_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/17/562231_0.jpg)
![562237_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/17/562237_0.jpg)
![562241_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/17/562241_0.jpg)
![562239_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/17/562239_0.jpg)