วันที่ ๑๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๓๐ น. คณะกรรมการดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนในพื้นที่เทศบาลเมืองมุกดาหาร (ทดแทนตำแหน่งว่าง) จำนวน ๘ ชุมชน ได้ดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนหินเรือ โดยมีนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนการบริหาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินการประชุมเลือกกรรมการชุมชน ณ ศาลาการเปรียญวัดหินเรือ
![561125_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/15/561125_0.jpg)
![561127_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/15/561127_0.jpg)
![561131_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/15/561131_0.jpg)
![561129_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/15/561129_0.jpg)