วันที่ ๑๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๓๐ น. คณะกรรมการดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนในพื้นที่เทศบาล (ทดแทนตำแหน่งว่าง) จำนวน ๘ ชุมชน ได้ดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนตาดแคน ๓ พร้อมนี้ คณะผู้บริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร ซึ่งนำโดยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ นายยุทธพร จีระออน รองปลัดเทศบาลฯ และ นางสาวกชพร เหมือนเหลา ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม ได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินการประชุมเลือกกรรมการชุมชน ณ ศาลาการเปรียญวัดนิรมิต
![560481_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/560481_0.jpg)
![560492_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/560492_0.jpg)
![560485_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/560485_0.jpg)
![560487_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/14/560487_0.jpg)