วันที ๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๓๐ น. คณะกรรมการดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนในพื้นที่เทศบาลฯ (ทดแทนตำแหน่งว่าง) จำนวน 8 ชุมชน จัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนสามัคคีธรรม โดยมีคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร นำโดยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาล รองปลัดเทศบาลฯ และหัวหน้าส่วนการบริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินการประชุมเลือกกรรมการชุมชน ณ สหกรณ์ออมทรัพย์ครูมุกดาหาร
![558985_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/10/558985_0.jpg)
![558988_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/10/558988_0.jpg)
![558986_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/10/558986_0.jpg)