วันที่ ๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๓๐ น. คณะกรรมการดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนในพื้นที่เทศบาล (ทดแทนตำแหน่งว่าง) จำนวน ๘ ชุมชน ได้ดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนนาโปใหญ่ พร้อมนี้ คณะผู้บริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินการประชุมเลือกกรรมการชุมชน นำโดยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมด้วยาสมาชิกสภาเทศบาล รองปลัดเทศบาล และผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม ณ ศาลาประชาคมชุมชนนาโปใหญ่
![558544_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/09/558544_0.jpg)
![558551_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/09/558551_0.jpg)
![558550_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/09/558550_0.jpg)
![558553_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/09/558553_0.jpg)
![558556.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/09/558556.jpg)