วันที่ ๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมบริหารกองทุนหลักประกันสุขภาพ เทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗ โดยมีสมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร รองปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร เจ้าหน้าที่สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมุกดาหาร ท้องถิ่นจังหวัด เจ้าหน้าที่บุคลากรกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อาสาสมัครสาธารณสุข และผู้แทนชุมชนเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![LINE_ALBUM_--12567_231108_18.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/LINE_ALBUM_--12567_231108_18.jpg)
![LINE_ALBUM_--12567_231108_6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/LINE_ALBUM_--12567_231108_6.jpg)
![LINE_ALBUM_--12567_231108_13.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/LINE_ALBUM_--12567_231108_13.jpg)
![LINE_ALBUM_--12567_231108_7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/LINE_ALBUM_--12567_231108_7.jpg)
![LINE_ALBUM_--12567_231108_11.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/LINE_ALBUM_--12567_231108_11.jpg)