วันที ๗ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย คณะกรรมการดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนในพื้นที่เทศบาลฯ (ทดแทนตำแหน่งว่าง) จำนวน ๘ ชุมชน ได้ดำเนินการจัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนนาโปน้อย ณ ศาลาประชาคมชุมชนนาโปน้อย พร้อมนี้ มีคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินการประชุมเลือกกรรมการชุมชน ซึ่งนำโดย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร, นายบุญเรือง ไชยรัตน์ สมาชิกสภาเทศบาล เขต ๑ , นายยุทธพร จีระออน รองปลัดเทศบาล และ นางสาวกชพร เหมือนเหลา ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม
![558074_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/558074_0.jpg)
![558075_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/558075_0.jpg)
![558080_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/558080_0.jpg)
![558078_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/08/558078_0.jpg)