วันที่ ๖ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่จัดประชุมเลือกซ่อมกรรมการชุมชนศรีประเสริฐ (แทนตำแหน่งว่าง) พร้อมนี้มี คณะผู้บริหาร ประกอบด้วย จ.ส.ต.ธนาพล ภัทรธนบูรณ์ ประธานสภาเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม และหัวหน้าฝ่ายปกครอง ร่วมตรวจเยี่ยมการดำเนินการประชุมเลือกกรรมการชุมชน ณ บริเวณอาคารโรงอาหารโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![557609_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/07/557609_0.jpg)
![557610_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/07/557610_0.jpg)
![557612_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/07/557612_0.jpg)
![557615_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/07/557615_0.jpg)