วันที่ ๖ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๕.๕๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร นำเจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ร่วมกับ งานรักษาความสะอาด กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมจัดเตรียมสถานที่งานพระราชทานเพลิงสรีระสังขาร หลวงตายอด ที่วัดบรรพตมโนรมย์ อ.เมือง จ.มุกดาหาร โดยมี ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมติดตามและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่
![55701_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/06/55701_0.jpg)
![3971142_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/06/3971142_0.jpg)
![3971145_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/06/3971145_0.jpg)
![3971157_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/06/3971157_0.jpg)