วันที่ ๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดหาประโยชน์ในทรัพย์สินของเทศบาลเมืองมุกดาหาร (อาคารศูนย์จำหน่ายอาหารและสินค้า) ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ โดยมีนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ปลัดอำเภอเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เจ้าหน้าที่สำนักงานที่ดินจังหวัดมุกดาหาร เจ้าหน้าที่ธนารักษ์พื้นที่มุกดาหาร เจ้าหน้าที่ท้องถิ่นจังหวัดมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหารเทศบาลเมืองมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่ฝ่ายงานผลประโยชน์และทรัพย์สินเทศบาลเมืองมุกดาหารเข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![IMG_2786.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/02/IMG_2786.jpg)
![IMG_2784.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/02/IMG_2784.jpg)
![IMG_2782.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/02/IMG_2782.jpg)
![IMG_2783.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/02/IMG_2783.jpg)
![IMG_2815.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/02/IMG_2815.jpg)
![IMG_2824.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/11/02/IMG_2824.jpg)