วันที่ ๓๑ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีและประธานคณะกรรมการแก้ไขปัญหาและจัดระเบียบการจำหน่ายสินค้าในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมผู้ประกอบการจำหน่ายสินค้าตลาดอินโดจีน บริเวณหน้าวัดศรีมงคลยอดแก้ว เพื่อชี้แจงเรื่องการรื้อถอนร้านค้าบริเวณทางเท้าหน้าวัดศรีมงคลยอดแก้ว ตามประกาศเทศบาลเมืองมุกดาหาร และหารือแนวทางการแก้ไขปัญหาร่วมกับผู้ประกอบการร้านค้าต่อไป ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น 3
![S__61808656_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/31/S__61808656_0.jpg)
![S__10485766_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/31/S__10485766_0.jpg)
![S__10485772_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/31/S__10485772_0.jpg)