วันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีวางพวงมาลาเนื่องในวันปิยมหาราช ณ บริเวณลานพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว (รัชกาลที่ ๕) หน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![IMG_9578.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/23/IMG_9578.jpg)
![IMG_9581.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/23/IMG_9581.jpg)
![IMG_9568.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/23/IMG_9568.jpg)
![IMG_9569.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/23/IMG_9569.jpg)
![IMG_9609.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/23/IMG_9609.jpg)
![IMG_9618.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/23/IMG_9618.jpg)
![IMG_9597.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/23/IMG_9597.jpg)