วันที่ ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะหัวหน้าส่วนการบริหารและพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ณ อุทยานสมเด็จย่า (ฐานวรพัฒน์) ต.ดอนตอล อ.ดอนตาล จ.มุกดาหาร
![IMG_5107.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/21/IMG_5107.jpg)
![IMG_5134.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/21/IMG_5134.jpg)
![IMG_5116.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/10/21/IMG_5116.jpg)