วันที ๒๔ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากตำบลเมืองเก่า จ.ขอนแก่น ที่มาศึกษาดูงานด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และกิจการ อปพร. ตามโครงการฝึกอบรมพัฒนาศักยภาพ และศึกษาดูงาน อปพร. ประจำปี ๒๕๖๖ จำนวน ๒๔๐ คน โดยมีรองปลัดเทศบาลและหัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![578384_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/25/578384_0.jpg)
![578414_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/25/578414_0.jpg)
![578367_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/25/578367_0.jpg)
![578555_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/25/578555_0.jpg)