วันที่ ๒๐ กันยายน ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ งานไฟฟ้า กองช่าง ดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะและเปลี่ยนโคมหลอดไฟ ที่ซอยอนุรักษ์ ๒ ซอยเหมสุข ซอยช่วงรังษี ถนนพิทักษ์พนมเขต ถนนวิวิธสุรการ หน้า โรงเรียนศรีบุญเรือง และซอยรังสรรค์ ๓ เพื่อแก้ไขปัญหาไฟฟ้าดับจากสถานการณ์ฝนตกและสร้างความปลอดภัยให้กับประชาชนในพื้นที่
![126386.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/126386.jpg)
![S__23093260.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/S__23093260.jpg)
![S__23093268.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/21/S__23093268.jpg)