วันที่ ๑๑ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมพิธีทำบุญถวายภัตตาหารเพล เนื่องในงานมุทิตาจิตแก่ผู้เกษียณอายุราชการ จังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร และร่วมงานมุทิตาจิตแก่ผู้เกษียณอายุราชการ จังหวัดมุกดาหาร ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี จังหวัดมุกดาหาร
![IMG_7594.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7594.jpg)
![IMG_7609.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7609.jpg)
![IMG_7604.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7604.jpg)
![IMG_7596.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7596.jpg)
![IMG_7624.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7624.jpg)
![IMG_7648.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7648.jpg)
![IMG_7706.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7706.jpg)
![IMG_7674.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7674.jpg)
![IMG_7638.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7638.jpg)
![IMG_7640.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/11/IMG_7640.jpg)