วันที่ ๕ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น ที่มาศึกษาดูงานด้านการส่งเสริมสุขภาพและการบริหารจัดการด้านสุขภาพชุมชนให้เข้มแข็งและยั่งยืน ตามโครงการฝึกอบรมและศึกษาดูงานด้านการส่งเสริมสุขภาพ แกนนำสุขภาพอำเภอโนนศิลา จ.ขอนแก่น ณ ศาลาอเอกประสงค์ ชุมชนคำหอย อ.เมือง จ.มุกดาหาร
![LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_57.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/05/LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_57.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_58.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/05/LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_58.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/05/LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_2.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_49.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/05/LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_49.jpg)
![LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_55.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/09/05/LINE_ALBUM_2023.9.5-_1_230905_55.jpg)