วันที่ ๒๘ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยพนักงานและเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม รวมถึงสมาชิกชมรมผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองคูคต จังหวัดปทุมธานี จำนวน ๒๘๕ คน ประกอบด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล คณะกรรมการชุมชน ผู้นำองค์กรต่างๆ และผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง เข้าศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้กิจกรรมการส่งเสริมอาชีพของสมาชิกชมรมผู้สูงอายุ ณ ชมรมผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี (วัดหลักสอง)
![122579_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/28/122579_0.jpg)
![122588_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/28/122588_0.jpg)
![122589_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/28/122589_0.jpg)
![122591.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/28/122591.jpg)
![122585_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/28/122585_0.jpg)