วันที่ ๒๔ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลนครนครราชสีมาและกลุ่มผู้ประกอบการค้าในเขตเทศบาลนครนครราชสีมา ที่มาศึกษาดูงาน “ด้านการจัดการบริหารบ้านเมืองด้านการตลาด” จำนวน ๑๐๐ คน โดยมีปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการเทศบาล ร่วมให้การต้อนรับโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุม ชั้น 4 อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![3745579_1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/24/3745579_1.jpg)
![3745581_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/24/3745581_0.jpg)
![3745572_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/24/3745572_0.jpg)
![3745577_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/24/3745577_0.jpg)
![3745570_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/24/3745570_0.jpg)