๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๑๒ สิงหาคม สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_4770.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/12/IMG_4770.jpg)
![IMG_4769.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/12/IMG_4769.jpg)
![IMG_4768.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/12/IMG_4768.jpg)
![IMG_4773.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/12/IMG_4773.jpg)
![IMG_4772.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/12/IMG_4772.jpg)