วันที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานเปิดกิจกรรมวันแม่แห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๖ เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนี พันปีหลวง และนำกล่าวถวายราชสดุดี เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนี พันปีหลวง เนื่องในวโรกาสพระราชพิธีมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา ๙๑ พรรษา ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๖ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนทีโอเอ วิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) ณ ศาลาการเปรียญ วัดคำสายทอง
![S__23887906_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887906_0.jpg)
![S__23887904_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887904_0.jpg)
![S__23887911_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887911_0.jpg)
![S__23887913_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887913_0.jpg)
![S__23887909_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887909_0.jpg)
![S__23887910_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/11/S__23887910_0.jpg)