วันที่ ๙ สิงหาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารเป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมสร้างเสริมสุขภาพชมรมผู้สูงอายุประสานรวมใจสูงวัยทีมหนึ่ง พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ รพ.มุกดาหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการและสังคม เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เจ้าหน้าที่งานกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลเมืองมุกดาหาร และอาสาสมัครสาธารณสุข ณ ศาลาการเปรียญ วัดศรีสุมังค์วนาราม
![S__23822433_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/09/S__23822433_0.jpg)
![S__23822424_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/09/S__23822424_0.jpg)
![S__23822428_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/09/S__23822428_0.jpg)
![S__23822429_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/09/S__23822429_0.jpg)
![S__23822430_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/09/S__23822430_0.jpg)
![S__23822431_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/09/S__23822431_0.jpg)
![S__23822423_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/08/09/S__23822423_0.jpg)