วันที่ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าส่วนฝ่าย/งาน ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_4686.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/29/IMG_4686.jpg)
![IMG_4696.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/29/IMG_4696.jpg)
![IMG_4688.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/29/IMG_4688.jpg)
![IMG_4690.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/29/IMG_4690.jpg)
![IMG_4685.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/29/IMG_4685.jpg)