วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และหัวหน้าส่วนการบริหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองกราด อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา จำนวน ๑๒๐ คน ที่มาศึกษาดูงานด้านการจัดการด้านสาธารณภัย งานกิจการ อปพร. ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![3657966.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3657966.jpg)
![3657967.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3657967.jpg)
![3657948.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3657948.jpg)
![3657970.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3657970.jpg)
![3657953.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/19/3657953.jpg)