วันที่ ๑๔ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๑.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลช่องเม็ก อ.สิรินธร จ.อุบลราชธานี ที่เดินทางมาศึกษาดูงานด้านการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนของศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง โดยมีปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัด ผู้อำนวยการกอง เจ้าหน้าที่กองการศึกษา พนักงานครูและบุคลากรทางการศึกษา ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานด้วยความยินดียิ่ง
![S__114016464.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/14/S__114016464.jpg)
![S__114016466.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/14/S__114016466.jpg)
![S__114016468.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/14/S__114016468.jpg)
![S__114016467.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/14/S__114016467.jpg)