วันที่ ๑๒ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นตัวแทนเทศบาลให้การต้อนรับคณะทัศนศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลสวนผึ้ง อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี นำโดย จ.ส.อ.อร่าม อินทร์ฉาย นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสวนผึ้ง เข้าศึกษาดูงานด้านการป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน การป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ประจำปี ๒๕๖๖ ภายใต้โครงการฝึกอบรมเพิ่มประสิทธิภาพในการปฎิบัติงานของบุคคลากรองค์การบริหารส่วนตำบลสวนผึ้ง โดยนายอดุล ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันฯ เป็นวิทยากรบรรยาย ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![3632002.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/3632002.jpg)
![3632003.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/3632003.jpg)
![3632009.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/3632009.jpg)
![3632005.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/12/3632005.jpg)