วันที่ ๑๑ กรกฎาคม ๑๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะเนื่องใน “วันสมเด็จพระนารายณ์มหาราช” ประจำปี ๒๕๖๖ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![260042.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/260042.jpg)
![260040.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/260040.jpg)
![260041.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/260041.jpg)
![260039.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/260039.jpg)
![260038.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/07/11/260038.jpg)