วันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนการบริหาร ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองบึงกาฬ จ.บึงกาฬ จำนวน ๒๐ คน และคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนามแท่ง จ.อุบลราชธานี จำนวน ๕๕ คน ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![3597821.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/3597821.jpg)
![3597896.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/3597896.jpg)
![516616.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/516616.jpg)
![3597895.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/3597895.jpg)